นายแพทย์สุธรรม เศรษฐวงศ์ ผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ พร้อมด้วยพนักงานยสท. เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมราชาธิบดินทร์ (รัชกาลที่ 8) เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต ณ บริเวณลานพระบรมราชานุสาวรีย์ รัชกาลที่ 8 ด้านหน้าอาคาร อปร คณะแพทย์ศาสตร์ จุฬาฯ เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน 2567
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/06/R-8-1-1024x700.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/06/R-8-2-1024x697.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/06/R-8-2-1024x697.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/06/R-8-3-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/06/R-8-3-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/06/R-8-4-1024x667.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/06/R-8-4-1024x667.jpg)
กองสื่อสารองค์กร
News & Photos by S.Jnas