นายยรรยงค์ พรรณา รองผู้ว่าการด้านการผลิต เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย เข้าอวยพรปีใหม่และขอพรปีใหม่ นายปกรณ์เกียรติ กาฬษร นายอำเภออุทัย และ นายแพทย์เศกสรรค์ ชวนะดีเลิศ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัย เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567 ณ ที่ว่าการอำเภออุทัย และโรงพยาบาลอุทัย อ.อุทัย จ.พระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2567
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/3-1-768x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/3-1-768x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/4-1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/4-1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/5-1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/5-1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/6-1-768x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/6-1-768x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/7-1-768x1024.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/01/7-1-768x1024.jpg)
กองสื่อสารองค์กร