นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการการยาสูบแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและพนักงานการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง พระภิกษุสงฆ์จำนวน 9 รูป เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันนวมินทรมหาราช วันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร 13 ตุลาคม 2566 ณ บริเวณห้องโถงกลาง ชั้น 2 ตึกอำนวยการ การยาสูบแห่งประเทศไทย สำนักงานใหญ่ คลองเตย เมื่อวันที่ 11 ตุลาคม 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/1-2-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/4-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/4-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/6-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/6-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/7-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/7-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/8-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/8-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/9-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/9-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/10-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/10-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/11-1024x642.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/11-1024x642.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/12-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/12-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/13-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/13-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/14-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/14-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/15-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/15-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/16-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/16-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/17-1024x654.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/17-1024x654.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/18-1024x704.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/18-1024x704.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/19-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/19-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/20-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/20-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/21-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/21-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/22-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/22-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/23-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/23-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/24-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/24-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/25-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/25-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/26-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/26-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/27-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/27-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/28-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/10/28-1024x683.jpg)
กองสื่อสารองค์กร