ยสท.ร่วมแสดงความยินดีวันสถาปนาครบรอบ 18 ปี นสพ.คม ชัด ลึก
นางสุธาทิพย์ ปาวะภินันท์ หัวหน้ากองสื่อสารองค์กรและคณะ เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมแสดงความยินดีกับหนังสือพิมพ์ คม ชัด ลึก เนื่องในโอกาสวันสถาปนาครบรอบ 18 ปี ณ อาคารเนชั่น ทาวเวอร์ ชั้น 11 ถนนบางนา-ตราด เขตบางนา กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 16 ตุลาคม 2562
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2019/10/KC-1resize-300x186.jpg)
กองสื่อสารองค์กร
News by S.Jnas