หน้าแรกไม่มีหมวดหมู่ประธานกรรมการอำนวยการโรงงานยาสูบ แสดงความยินดีกับ นายลักษณ์ วจนานวัช เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง กรรมการอำนวยการโรงงานยาสูบ
ประธานกรรมการอำนวยการโรงงานยาสูบ แสดงความยินดีกับ นายลักษณ์ วจนานวัช เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง กรรมการอำนวยการโรงงานยาสูบ
![](http://www.thaitobacco.or.th/th/wp-content/uploads/2017/06/TTM12905-Copy-700x467.jpg)
พลโทสุรไกร จัตุมาศ ประธานกรรมการอำนวยการโรงงานยาสูบ แสดงความยินดีกับ นายลักษณ์ วจนานวัช เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง กรรมการอำนวยการโรงงานยาสูบ เมื่อวันที่ 26 มิถุนายน 2560 ณ ห้องประชุม 1 ตึกอำนวยการโรงงานยาสูบ