นางนริสา ชัยอำนาจ ผู้อำนวยการฝ่ายอำนวยการและสื่อสารองค์กร เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ร่วมแสดงความยินดีกับการท่าเรือแห่งประเทศไทย เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนา ครบรอบ 73 ปี ณ อาคารโรงยิมเนเซียมของ กทท. (PAT ARENA) เขตคลองเตย กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 16 พฤษภาคม 2567
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2024/05/TR-4resize-1024x676.jpg)
กองสื่อสารองค์กร
News & Photo by S.Jnas