นายสมศักดิ์ ประจันตวนิช ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรบุคคล และพนักงาน ยสท. พร้อมด้วยสหภาพแรงงานรัฐวิสาหกิจการยาสูบแห่งประเทศไทย เข้าร่วมพิธีถวายพานพุ่มสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 ในฐานะพระบิดาแห่งรัฐวิสาหกิจไทย เนื่องในวันรัฐวิสาหกิจไทย ประจำปี 2566 โดยมี นายพิพัฒน์ รัชกิจประการ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงแรงงานเป็นประธานในพิธี ณ บริเวณลานพระบรมราชานุสาวรีย์ฯ การประปานครหลวงสำนักงานใหญ่ ถนนประชาชื่น กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 20 กันยายน 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-2-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-2-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-4-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-5-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-6-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-6-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-7-1024x683.jpg)
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/09/RS-7-1024x683.jpg)
กองสื่อสารองค์กร
News & Photos by S.Jnas