นายปรีชา บูชาธรรม ผู้อำนวยการฝ่ายการพิมพ์ เป็นผู้แทนการยาสูบแห่งประเทศไทย ไปร่วมงาน “140 ปี ไปรษณีย์ไทย” และร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสครบรอบ 20 ปี บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด และ 140 ปี กิจการไปรษณีย์ไทย ณ อาคารบริหาร ปณท ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม 2566
![](https://www.thaitobacco.or.th/wp-content/uploads/2023/08/P-31-1024x683.jpg)